Kết quả 1 đến 7 của 7
    Junior Member
    Thanks
    0

Kỹ thuật thủ dâm dành cho nữ giới

Càng ngày, người ta càng nhìn nhận thủ dâm như một điều hoàn toàn bình thường và thậm chí… lành mạnh. Bởi vì đó là cách bạn tự chiều chuộng chính mình, khám phá chính mình và cũng qua thủ dâm, bạn biết được những điều gì khiến mình dễ dàng ‘lên đỉnh’ nhất.

Đối với nhiều phụ nữ, họ chỉ có thể đạt ‘đỉnh’ bằng cách thủ dâm, điều mà bạn đời của họ có cố gắng đến mấy cũng không thể nào giúp họ được. Khi đã trang bị được cho mình một cái nhìn ‘phóng khoáng’ và khoa học như vậy rồi, bạn hãy đọc tiếp những dòng dưới đây để tìm hiểu các thủ thuật ‘tự yêu’ dành cho phái nữ.

1. Tự chuẩn bị tinh thần
    Trước hết, bạn hãy thư giãn đến mức tối đa có thể bằng cách tắm nước nóng hay nhấp một ly rượu vang nhỏ.

Sau đó, hãy đảm bảo chắc chắn rằng bạn đang ở trong một khoảng không gian hoàn toàn riêng tư: tắt hết điện thoại, khoá cửa, kéo rèm… Tiếp theo, bạn nên chọn cho mình tư thế mà bạn cảm thấy thoải mái nhất. Đối với hầu hết phụ nữ, đó là tư thế nằm ngửa, co gối và hai chân dạng ra, bàn chân đặt trên mặt đất và trút bỏ hầu hết xiêm y.

2. Mơ màng tưởng tượng
    Bây giờ là lúc bạn nhắm mắt lại và nghĩ về lần ‘yêu’ tuyệt vời nhất của mình và chồng trong quá khứ để toàn bộ cơ thể được cảm nhận cảm giác lâng lâng. Nếu bạn cần thêm ‘sự kích thích’, hãy tìm đọc một tạp chí người lớn hoặc mở một bộ phim tình yêu lãng mạn và tua đến đoạn có cảnh giường chiếu.
    Tất cả những điều đó đều để đảm bảo rằng tâm trí bạn hoàn toàn được chuẩn bị cho màn solo sắp tới. Chỉ khi bạn được đắm chìm vào khát khao và ham muốn, công cuộc ‘tự yêu’ của bạn mới có khả ng thành công cao.

3. Khám phá toàn bộ cơ thể

Bạn cũng có thể dùng một chiếc gương nhỏ để ngắm nhìn ‘cô bé’ của mình. Đây cũng chính là một trong những cách để bạn tg thêm sự thèm muốn.

4. Tạo những âm thanh hoan lạc

Thay vì cắn môi im lặng, bạn hãy thả mình tự do để thở dốc, để rên rỉ như là bạn đang làm ‘chuyện ấy’ với người đàn ông của mình. Những âm thanh đó sẽ khiến cho cảm xúc của bạn nhanh chóng được đẩy lên và bạn cũng sẽ dễ dàng để đạt tới cực khoái.

Hãy yên tâm rằng lúc này bạn đang hoàn toàn riêng tư, không ai nghe thấy, không ai quấy rầy. Bạn hoàn toàn có thể nói ra những câu độc thoại mà như đang đối thoại với người ấy.

5. Chuẩn bị cho ‘đa khoái cảm’
    Khi chuẩn bị lên đến ‘đỉnh’, bạn hãy dừng lại một chút rồi tiếp tục dùng ngón tay của mình kích thích ‘cô bé’. Cơ hội để bạn có thể đạt được khoái cảm liên tiếp nhau là điều hoàn toàn có thể.

Bài viết cùng chủ đề :

Junior Member
    Thanks
    0

Phương pháp thủ dâm ở nữ giới.

Tôi là nam nhưng đọc bài này tôi thấy thông tin có vẻ hơi ít, nếu chị em nào đọc mà chưa suy nghĩ kỹ, ít kinh nghiệm có lẽ khó có thể thủ dâm một cách hoàn hảo để đạt được cực khoái được.
    Bởi vậy, theo tôi (đã từng thủ dâm cho chị em và xem, đọc nhiều) cho rằng ngoài những điểm mà tác giả đã nói ở trên, chị em cần tìm hiểu kỹ điểm có thể gây khoái cảm mạnh của mình ở đâu. Người ta thường gọi là điểm G. Và kỹ thuật thủ dâm cũng rất quan trọng.
    Điểm G của phụ nữ ở nhiều chỗ khác nhau, tùy theo từng người mà kích thích. Thông thường điểm G của phụ nữ là một cục thịt nho nhỏ nằm ở mép trên "cô bé", nó chỉ nhỏ bằng hạt đậu; hoặc là điểm bên trong âm hộ, ngay sau mu của cô bé, điểm này cần phải đưa ngón tay hay cái gì đó vào bên trong và đẩy nhẹ lên, hơi móc ra ngoài một chút; hoặc là 2 đầu vú...
    Khi biết được điểm G của mình, chị em không nên vội vàng kích thích ngay lên điểm G mà cần phải Oral khởi động một chút để lấy cảm giác kích thích đã. Những cách mà tác giả đã nói ở trên là phương pháp ban đầu chị em nên áp dụng để Oral lấy cảm giác.
    Khi đã có cảm giác hứng khởi rồi (tức là thấy trong người phấn khích, nước của "cô bé" bắt đầu rỉ ra ươn ướt), chị em mới bắt đầu vào cuộc hoan lạc kích thích điểm G của mình một cách nhẹ nhàng, bình tĩnh để dần dần đưa cơ thể thích nghi dần với cảm giác kích thích. Sau đó, có lẽ không cần nói thêm vì tôi biết chị em lúc đó không còn tâm trí gì nữa để nghĩ tới những điều tôi nói. ('o').
    haiphitruong83@yahoo.com.vn Chúc chị em có những giây phút hoan lạc, đê mê!

Junior Member
    Thanks
    0
    haiphitruong kinh nghiệm quá

Super Moderator congakon90's Avatar
    Thanks
    11
    có dẫn chưng băng hinh` anh hay hen !

Junior Member
    Thanks
    0
    haiphitruong là phụ nữ nên hiểu từng cm trên cơ thể mình

Banned
    Thanks
    0
    hay hay úp cho mấy chị em phụ nữ

Junior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi haiphitruong Xem bài viết

Tôi là nam nhưng đọc bài này tôi thấy thông tin có vẻ hơi ít, nếu chị em nào đọc mà chưa suy nghĩ kỹ, ít kinh nghiệm có lẽ khó có thể thủ dâm một cách hoàn hảo để đạt được cực khoái được.
    Bởi vậy, theo tôi (đã từng thủ dâm cho chị em và xem, đọc nhiều) cho rằng ngoài những điểm mà tác giả đã nói ở trên, chị em cần tìm hiểu kỹ điểm có thể gây khoái cảm mạnh của mình ở đâu. Người ta thường gọi là điểm G. Và kỹ thuật thủ dâm cũng rất quan trọng.
    Điểm G của phụ nữ ở nhiều chỗ khác nhau, tùy theo từng người mà kích thích. Thông thường điểm G của phụ nữ là một cục thịt nho nhỏ nằm ở mép trên "cô bé", nó chỉ nhỏ bằng hạt đậu; hoặc là điểm bên trong âm hộ, ngay sau mu của cô bé, điểm này cần phải đưa ngón tay hay cái gì đó vào bên trong và đẩy nhẹ lên, hơi móc ra ngoài một chút; hoặc là 2 đầu vú...
    Khi biết được điểm G của mình, chị em không nên vội vàng kích thích ngay lên điểm G mà cần phải Oral khởi động một chút để lấy cảm giác kích thích đã. Những cách mà tác giả đã nói ở trên là phương pháp ban đầu chị em nên áp dụng để Oral lấy cảm giác.
    Khi đã có cảm giác hứng khởi rồi (tức là thấy trong người phấn khích, nước của "cô bé" bắt đầu rỉ ra ươn ướt), chị em mới bắt đầu vào cuộc hoan lạc kích thích điểm G của mình một cách nhẹ nhàng, bình tĩnh để dần dần đưa cơ thể thích nghi dần với cảm giác kích thích. Sau đó, có lẽ không cần nói thêm vì tôi biết chị em lúc đó không còn tâm trí gì nữa để nghĩ tới những điều tôi nói. ('o').
    haiphitruong83@yahoo.com.vn Chúc chị em có những giây phút hoan lạc, đê mê!
    Bạn thật là kinh nghiệm quá đi, biết được hết những điểm yếu của phụ nữ để yêu họ thì thật quá tuyệt. Mình nghĩ chắc bạn là người chồng tuyệt vời trong chuyện chăn gối với vợ lắm đây. Cũng phải học hỏi ở bạn nhiều điều qua bài viết trên đó.